CB chống rò A9R74240 40A 300mA 2P 220…240 V AC Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 1k
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: A9R74240
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Dòng điện: 40A
  • Điện áp ngõ vào: 1 Pha
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật A9R74240
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm A9R74240
Loại sản phẩm Bộ ngắt mạch dòng rò (RCCB)
Dòng sản phẩm Acti 9 iID
Số cực 2P
Dòng điện định mức (In) 40 A
Độ nhạy dòng rò (IΔn) 300 mA
Loại dòng rò Type AC
Điện áp định mức (Ue) 230 V AC 50/60 Hz
Điện áp cách điện định mức (Ui) 500 V AC 50/60 Hz
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 6 kV
Tần số mạng 50/60 Hz
Độ bền điện 2000 chu kỳ
Độ bền cơ khí 5000 chu kỳ
Kiểu lắp đặt Lắp thanh ray DIN
Chiều rộng 4 module 9mm (45mm)
Nhiệt độ hoạt động -5°C đến 60°C
Nhiệt độ lưu trữ -40°C đến 85°C
Tiêu chuẩn áp dụng IEC 61008-1
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứEstonia
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng rò300mA
Số cực2P
Dòng điện40A
Điện áp ngõ vào1 Pha
SeriesSchneider ACTI9
Kích thước91x36x73.5mm(HxWxD)
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho CB chống rò A9R74240 40A 300mA 2P 220…240 V AC Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CB chống rò A9R74240 40A 300mA 2P 220…240 V AC Schneider