CB chống rò A9R50240 40A 30mA 2P 220…240 V AC Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 778
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: A9R50240
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Dòng điện: 40A
  • Điện áp ngõ vào: 1 Pha
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật A9R50240
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm A9R50240
Dòng sản phẩm Acti 9
Tên sản phẩm Acti 9 iID
Loại sản phẩm Bộ ngắt mạch dòng dư (CB chống rò)
Số cực 2P
Dòng điện định mức 40 A
Loại dòng rò AC
Độ nhạy dòng rò 30 mA
Điện áp hoạt động định mức 230 V AC 50/60 Hz
Tần số 50/60 Hz
Dòng ngắn mạch có điều kiện định mức (Inc) 10 kA (với cầu chì gG 63A)
Tiêu chuẩn tuân thủ IEC 61008-1
Chế độ lắp đặt Gắn trên thanh ray DIN
Số module 9mm 4
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) 91 mm x 36 mm x 73.5 mm
Độ bảo vệ IP IP20
Nhiệt độ hoạt động -5 đến 60 °C
Nhiệt độ lưu trữ -40 đến 85 °C
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứẤn Độ
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng rò30mA
Số cực2P
Dòng điện40A
Điện áp ngõ vào1 Pha
SeriesSchneider ACTI9
Kích thước85x36x69mm(HxWxD)
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho CB chống rò A9R50240 40A 30mA 2P 220…240 V AC Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CB chống rò A9R50240 40A 30mA 2P 220…240 V AC Schneider