CB chống rò A9R71240 40A 30mA 2P 220…240 V AC Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 792
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: A9R71240
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Dòng điện: 40A
  • Điện áp ngõ vào: 1 Pha
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật A9R71240
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm A9R71240
Dải sản phẩm Acti 9
Tên sản phẩm Acti 9 iID
Loại sản phẩm Bộ ngắt mạch dòng dư (RCCB)
Mô tả cực 2P
Vị trí cực Trái
Dòng định mức 40 A
Loại mạng AC
Độ nhạy dòng rò 30 mA
Trễ bảo vệ dòng rò Tức thời
Loại dòng rò Dạng AC
Điện áp hoạt động định mức 230 V AC 50/60 Hz
Tần số mạng 50/60 Hz
Khả năng đóng cắt dòng dư định mức (Im) 500 A tại 220…240 V AC 50/60 Hz tuân theo EN/IEC 61008
Khả năng ngắt ngắn mạch có điều kiện định mức (Inc) 10 kA với bộ ngắt mạch thu nhỏ iC60N
Ngưỡng nhả từ 12 In +/- 20 % tuân theo IEC 61008-1
Tiêu chuẩn EN/IEC 61008-1
Chứng nhận sản phẩm VDE
Chế độ lắp đặt Thanh ray DIN
Bước 9mm 4
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) 85 x 36 x 73.5 mm
Trọng lượng sản phẩm 0.21 kg
Màu sắc Trắng (RAL 9003)
Độ bền cơ khí 20000 chu kỳ
Độ bền điện 15000 chu kỳ (AC) tuân theo EN/IEC 61008-1
Kiểu kết nối Cầu đấu bắt vít phía trên hoặc dưới
Khả năng kết nối (Linh hoạt) 1…25 mm² cho cáp cứng
Khả năng kết nối (Linh hoạt) 1…16 mm² cho cáp mềm hoặc linh hoạt
Chiều dài tuốt dây 14 mm cho kết nối phía trên hoặc dưới
Mô men siết 3.5 Nm phía trên hoặc dưới
Tiêu chuẩn môi trường IEC 60068-1
Độ kín IP20 tuân theo IEC 60529
Độ bền với xung 2000 A tuân theo IEC 61008-1
Độ ẩm tương đối 95 % tại 55 °C
Nhiệt độ môi trường hoạt động -5…60 °C
Nhiệt độ môi trường lưu trữ -40…85 °C
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứEstonia
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng rò30mA
Số cực2P
Dòng điện40A
Điện áp ngõ vào1 Pha
SeriesSchneider ACTI9
Kích thước91x36x73.5mm(HxWxD)
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho CB chống rò A9R71240 40A 30mA 2P 220…240 V AC Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CB chống rò A9R71240 40A 30mA 2P 220…240 V AC Schneider