| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9MEM3100 |
| Loại sản phẩm | Đồng hồ đo năng lượng |
| Số pha đo | 3 mạch đơn pha |
| Kiểu kết nối dòng điện | Đo trực tiếp |
| Dòng điện danh định | 100 A |
| Điện áp đo danh định | 100-277 V L-N / 173-480 V L-L AC |
| Tần số hoạt động | 50/60 Hz |
| Cấp chính xác năng lượng tác dụng | Cấp 1 (theo IEC 61557-12 và IEC 62053-21) |
| Giao tiếp truyền thông | RS485 |
| Giao thức truyền thông | Modbus RTU |
| Ngõ ra xung | 2 ngõ ra kỹ thuật số cấu hình được |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 9 module (162 mm) |
| Độ bảo vệ | IP20 (mặt trước IP40) |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +60°C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Bùi Hoài Phương Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng xứng đáng với giá tiền, mua là không hối hận!