Đồng hồ đo A9MEM3100 5x18mm 173…480 V 50/60Hz Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 911
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: A9MEM3100
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Điện áp ngõ vào: 110V, 220V, 48V
  • Kích thước: 5x18mm
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật A9MEM3100
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm A9MEM3100
Loại sản phẩm Đồng hồ đo năng lượng
Số pha đo 3 mạch đơn pha
Kiểu kết nối dòng điện Đo trực tiếp
Dòng điện danh định 100 A
Điện áp đo danh định 100-277 V L-N / 173-480 V L-L AC
Tần số hoạt động 50/60 Hz
Cấp chính xác năng lượng tác dụng Cấp 1 (theo IEC 61557-12 và IEC 62053-21)
Giao tiếp truyền thông RS485
Giao thức truyền thông Modbus RTU
Ngõ ra xung 2 ngõ ra kỹ thuật số cấu hình được
Kiểu hiển thị Màn hình LCD
Kiểu lắp đặt Thanh ray DIN
Chiều rộng 9 module (162 mm)
Độ bảo vệ IP20 (mặt trước IP40)
Nhiệt độ hoạt động -25°C đến +60°C
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứTrung Quốc
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ vào110V, 220V, 48V
Kích thước5x18mm
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Đồng hồ đo A9MEM3100 5x18mm 173…480 V 50/60Hz Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Đồng hồ đo A9MEM3100 5x18mm 173…480 V 50/60Hz Schneider