| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9MEM1521 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến năng lượng Enerlin’X iEM3155 |
| Dòng sản phẩm | Enerlin’X iEM3000 |
| Loại đo lường | Năng lượng hoạt động, năng lượng phản kháng, công suất, điện áp, dòng điện, tần số |
| Loại mạng | Mạng 3 pha (4 dây), Mạng 3 pha (3 dây), Mạng 1 pha (2 dây) |
| Điện áp định mức (Pha-Trung tính) | 100 – 277 V AC (45-65 Hz) |
| Điện áp định mức (Pha-Pha) | 173 – 480 V AC (45-65 Hz) |
| Dòng điện định mức | 5 A |
| Kết nối dòng điện | Biến dòng (CT) |
| Độ chính xác đo lường năng lượng hoạt động | Cấp 1 theo IEC 61557-12, Cấp 1 theo IEC 62053-21, Cấp C theo EN 50470-3 |
| Độ chính xác đo lường năng lượng phản kháng | Cấp 2 theo IEC 62053-23 |
| Giao tiếp | Modbus RTU |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chỉ số bảo vệ IP | IP20 mặt trước, IP40 thân máy |
| Nguồn cấp phụ trợ | 100 – 270 V AC/DC (45-65 Hz AC) |
| Tín hiệu đầu vào/ra | 2 đầu vào số, 2 đầu ra số |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Trần Đình Duy Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng tốt, shop giao nhanh, cảm ơn shop!