| Thông Số Kỹ Thuật | Giá Trị |
|---|---|
| Mã Sản Phẩm | A9L16633 |
| Loại Sản Phẩm | Thiết bị chống sét lan truyền (SPD) |
| Tên Ngắn Gọn | iPRD 40r |
| Số Cực | 3P |
| Loại Bộ Chống Sét | Loại 2 |
| Hệ Thống Nối Đất | TT, TN-S, TN-C |
| Điện Áp Hoạt Động Liên Tục Tối Đa (Uc) | 275 V (N-PE) 550 V (L-L) |
| Dòng Xả Danh Định (In) | 20 kA (8/20 µs) |
| Dòng Xả Tối Đa (Imax) | 40 kA (8/20 µs) |
| Mức Bảo Vệ Điện Áp (Up) | <= 1.4 kV (In) <= 1.7 kV (Imax) |
| Bộ Ngắt Kết Nối | Bộ ngắt nhiệt tích hợp Cầu dao tích hợp |
| Chỉ Thị Tình Trạng | Chỉ thị cục bộ |
| Lắp Đặt | Thanh ray DIN |
| Số Module 9mm | 8 |
| Tiêu Chuẩn | IEC 61643-11, EN 61643-11 |
| Độ Bảo Vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -25…60 °C |
| Nhiệt Độ Lưu Trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Nguyễn Nhật Minh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Tôi đã mua thử và rất hài lòng, sẽ giới thiệu thêm bạn bè!