| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9HESN12 |
| Dãy sản phẩm | Acti 9 |
| Loại sản phẩm | Tủ điện |
| Số module 18mm trên mỗi hàng | 12 |
| Tổng số module 18mm | 12 |
| Số hàng | 1 |
| Kiểu lắp đặt | Lắp nổi |
| Cấp bảo vệ IP | IP40 |
| Cấp bảo vệ IK | IK07 |
| Chất liệu vỏ | Nhựa tự dập tắt lửa |
| Màu sắc | Trắng (RAL 9003) |
| Chiều cao | 200 mm |
| Chiều rộng | 218 mm |
| Chiều sâu | 93 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Đình Quang Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm xịn, mua đi mua lại mấy lần rồi!