6GK7243-5DX30-0XE0 – Mô Đun truyền thông CM 1243-5 S7-1200 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 8.4k
Còn hàng
  • SKU: 6GK7243-5DX30-0XE0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6GK7243-5DX30-0XE0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6GK7243-5DX30-0XE0
Loại sản phẩm Mô đun truyền thông CM 1243-5
Điện áp cung cấp danh định (DC) 24 V
Dải điện áp cho phép, giới hạn dưới (DC) 20.4 V
Dải điện áp cho phép, giới hạn trên (DC) 28.8 V
Dòng tiêu thụ, tối đa 200 mA tại 5 V DC; 75 mA tại 24 V DC
Tổn hao công suất, điển hình 1.5 W
Số lượng giao diện theo chuẩn công nghiệp cho truyền thông PROFIBUS 1
Giao diện vật lý RS 485
Loại cổng kết nối 1 x Đầu nối Sub-D 9 chân (Ổ cắm)
Chức năng PROFIBUS DP Master
Tốc độ truyền PROFIBUS DP 9.6 kbit/giây đến 12 Mbit/giây
Số lượng Slave DP tối đa kết nối được trên mỗi Master 16
Tổng kích thước dữ liệu vào/ra cho các DP slave 244 byte đầu vào / 244 byte đầu ra
Nhiệt độ môi trường hoạt động (Lắp ngang), tối thiểu 0 °C
Nhiệt độ môi trường hoạt động (Lắp ngang), tối đa 55 °C
Nhiệt độ môi trường hoạt động (Lắp dọc), tối thiểu 0 °C
Nhiệt độ môi trường hoạt động (Lắp dọc), tối đa 45 °C
Nhiệt độ lưu trữ/vận chuyển, tối thiểu -40 °C
Nhiệt độ lưu trữ/vận chuyển, tối đa 70 °C
Cấp độ bảo vệ IP20
Chiều rộng 30 mm
Chiều cao 100 mm
Chiều sâu 75 mm
Trọng lượng, khoảng 150 g
Download tài liệu PLC S7-1200
PLC S7-1200 Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 6GK7243-5DX30-0XE0 – Mô Đun truyền thông CM 1243-5 S7-1200 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá