6ES7193-6BP20-0DC0 – Chân đế ET 200SP BaseUnit BU20-P6+A2+4D Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 5.9k
Còn hàng: 39
  • SKU: 6ES7193-6BP20-0DC0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC ET 200SP, BaseUnit BU20-P6+A2+4D, BU type C0, Push-in terminals, with 2 AUX terminals, New load group, WxH: 20 mmx117 mm
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 39 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7193-6BP20-0DC0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7193-6BP20-0DC0
Loại sản phẩm BaseUnit BU20-P6+A2+4D
Điện áp cung cấp danh định (DC) 24 V
Phạm vi điện áp cho phép, giới hạn dưới (DC) 19.2 V
Phạm vi điện áp cho phép, giới hạn trên (DC) 28.8 V
Khả năng mang dòng tối đa (cho thanh cái tải P1, P2) 10 A
Khả năng mang dòng tối đa (cho thanh cái AUX) 10 A
Điện áp cách ly kiểm tra 707 V DC (Kiểm tra loại)
Nhiệt độ môi trường xung quanh trong quá trình vận hành (lắp đặt ngang) -30 °C đến 60 °C
Nhiệt độ môi trường xung quanh trong quá trình vận hành (lắp đặt dọc) -30 °C đến 50 °C
Kích thước (Rộng) 20 mm
Kích thước (Cao) 117 mm
Kích thước (Sâu) 35 mm
Trọng lượng, xấp xỉ 68 g
Phương pháp đấu nối phần cứng Đầu nối Push-in
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 6ES7193-6BP20-0DC0 – Chân đế ET 200SP BaseUnit BU20-P6+A2+4D Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá