6ES7193-4CE10-0AA0 – Đế Cắm Mô đun ET200S TM-P15C22-01 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10k
Còn hàng: 4
  • SKU: 6ES7193-4CE10-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC DP, Terminal module TM-P15C22-01 for ET 200S for power modules, 15 mm width, spring-type terminals (Cage Clamp) 2×2 terminal connections without terminal access to AUX1, AUX1 continuous
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 4 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7193-4CE10-0AA0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7193-4CE10-0AA0
Loại sản phẩm TM-P15C22-01
Họ sản phẩm Mô-đun đầu cuối cho ET 200S
Mô tả sản phẩm Mô-đun đầu cuối cho ET 200S; Mô-đun nguồn, chiều rộng 15 mm, đầu nối kiểu lò xo 2×2 điểm kết nối cho AUX1, AUX1 được nối tắt
Chức năng sản phẩm Đế cắm cho mô đun nguồn ET 200S
Phù hợp sử dụng Cho mô đun nguồn PM-E (ví dụ: 6ES7138-4CA01-0AA0)
Kiểu kết nối điện Kết nối kiểu lò xo (Spring-type / Cage Clamp)
Số lượng kết nối 4 (2 cho L+/M, 2 cho AUX1 nối tắt)
Chiều rộng 15 mm
Chiều cao 118 mm
Chiều sâu 66 mm
Trọng lượng tịnh Khoảng 0.05 kg
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến 60 °C (lắp đặt ngang), 0 °C đến 50 °C (lắp đặt dọc)
Điện áp định mức 24 V DC
Dòng tải tối đa cho thanh cái nguồn 10 A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7193-4CE10-0AA0 – Đế Cắm Mô đun ET200S TM-P15C22-01 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá