6ES7135-4FB52-0AB0 – Mô đun ET200S 2AO U HS 16 bit Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 6.7k
Còn hàng: 27
  • SKU: Mô đun ET200S 2AO 6ES7135-4FB52-0AB0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC DP, Electronics module for ET 200S, 2 AO U High Speed, 15 mm width, +/-10 V, +/-5 V, 1.. 5V; 16 bit, Cycle time: 0.1ms with SF LED (group fault)
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 27 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7135-4FB52-0AB0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7135-4FB52-0AB0
Loại sản phẩm Mô đun ngõ ra tương tự 2 AO U High Speed
Điện áp cung cấp định mức (DC) 24 Volt DC
Dòng điện đầu vào từ bus backplane 3.3 V DC, tối đa 70 milliampere
Dòng điện đầu vào từ điện áp tải L+ (không tải), tối đa 130 milliampere
Tổn thất công suất, điển hình 1.5 Watt
Số lượng ngõ ra tương tự 2
Dải ngõ ra, điện áp -10 đến +10 Volt; 1 đến 5 Volt; 0 đến 10 Volt
Trở kháng tải (trong dải định mức của ngõ ra), điện áp Tối thiểu 1 kiloohm
Điện dung tải, tối đa 1 microfarad
Chiều dài cáp có chống nhiễu, tối đa 200 mét
Độ phân giải (bao gồm cả quá dải), tối đa 16 bit
Thời gian chuyển đổi (trên mỗi kênh) 50 microsecond
Thời gian ổn định cho tải điện trở 100 microsecond
Thời gian ổn định cho tải điện dung 500 microsecond
Thời gian ổn định cho tải điện cảm 500 microsecond
Chế độ đồng bộ (Isochronous mode)
Cách ly giữa các kênh Không
Cách ly giữa các kênh và bus backplane
Cách ly được kiểm tra với 500 Volt DC
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 15 mm x 81 mm x 52 mm
Khối lượng, xấp xỉ 45 gram
Thông tin bổ sung
Điện áp ngõ vào24VDC
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 6ES7135-4FB52-0AB0 – Mô đun ET200S 2AO U HS 16 bit Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6ES7135-4FB52-0AB0 – Mô đun ET200S 2AO U HS 16 bit Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Lê Quốc Bảo Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Rất đáng đồng tiền, sẽ mua thêm các sản phẩm khác!
      thích
    2. Vũ Văn Hải Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.