6ES7134-4FB52-0AB0 – Mô đun ET200S 2AI HS U 15 bit Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 4.9k
Còn hàng: 16
  • SKU: 6ES7134-4FB52-0AB0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC DP, Electronics module ET 200S: 2 AI High Speed U, 15 bit, 15 mm width, Cycle time of module: 0.1 ms, with SF LED (group fault) (6ES7134-4FB52-0AB0)
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 16 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7134-4FB52-0AB0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7134-4FB52-0AB0
Dòng sản phẩm SIMATIC ET 200S
Loại Mô-đun Mô đun đầu vào tương tự tốc độ cao (Analog Input High Speed)
Số lượng đầu vào tương tự 2
Loại đầu vào Điện áp
Dải đo đầu vào (điện áp) ±10 V; ±5 V; 1 V đến 5 V
Trở kháng đầu vào (cho đầu vào điện áp) 100 kΩ
Độ phân giải (bao gồm dấu) 15 bit + dấu
Thời gian chuyển đổi (trên mỗi kênh), tối đa 100 µs
Thời gian chu kỳ cơ bản của mô-đun (tất cả các kênh), tối đa 250 µs
Giới hạn lỗi hoạt động ở 25 °C (so với dải đầu vào) ±0.1 %
Cách ly giữa các kênh
Cách ly giữa kênh và bus backplane
Điện áp cách ly kiểm tra 500 V DC
Điện áp cung cấp tải định mức (L+) 24 V DC
Bảo vệ chống phân cực ngược
Nguồn cấp từ bus backplane 3.3 V DC, tối đa 10 mA
Tổn thất công suất (điển hình) 0.6 W
Chiều rộng 15 mm
Chiều cao 81 mm
Chiều sâu 52 mm
Khối lượng (xấp xỉ) 40 g
Download tài liệu SIMATIC ET 200
Simatic ET200 Catalogue
Thông tin bổ sung
Điện áp ngõ vào24VDC
HãngSiemens
Loại sản phẩmCơ bản
Xuất xứGermany
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 6ES7134-4FB52-0AB0 – Mô đun ET200S 2AI HS U 15 bit Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá