6EP1334-3BA10-8AB0 – Bộ nguồn SITOP PSU200M plus 10 A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11.4k
Còn hàng: 32
  • SKU: 6EP1334-3BA10-8AB0
  • Thông số kỹ thuật: SITOP PSU200M plus 10 A Stabilized power supply input: AC 120-230/230-500 V output: DC 24 V/10 A Option for with protective varnish
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 32 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6EP1334-3BA10-8AB0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã Sản Phẩm 6EP1334-3BA10-8AB0
Tên Sản Phẩm SITOP PSU200M 24 V/10 A Bộ nguồn ổn áp
Điện áp vào 85-132 V AC / 170-264 V AC (Tự động chuyển dải)
Tần số vào 47 … 63 Hz
Điện áp ra danh định 24 V DC
Dải điều chỉnh điện áp ra 24 … 28 V DC
Dòng điện ra danh định 10 A
Dòng điện ra đỉnh 15 A (trong 5 giây)
Hiệu suất Khoảng 91%
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 70 mm x 125 mm x 125 mm
Trọng lượng Khoảng 0.7 kg
Nhiệt độ hoạt động -25 … +70 °C (Giảm công suất trên 60 °C)
Cấp bảo vệ IP20
Kiểu đấu nối Đầu nối vít
Kiểu lắp đặt Lắp ray DIN
HãngSiemens
Xuất xứRomania
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6EP1334-3BA10-8AB0 – Bộ nguồn SITOP PSU200M plus 10 A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6EP1334-3BA10-8AB0 – Bộ nguồn SITOP PSU200M plus 10 A Siemens