6EP1334-3BA10 – Bộ nguồn SITOP PSU200M 10 A 24 V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 1.8k
Còn hàng: 44
  • SKU: Bộ nguồn SITOP PSU200M 10 A – 6EP1334-3BA10
  • Thông số kỹ thuật: SITOP PSU200M 10 A Stabilized power supply input: 120/230-500 V AC output: DC 24 V/10 A
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 44 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6EP1334-3BA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6EP1334-3BA10
Tên sản phẩm SITOP PSU200M 24 V/10 A
Điện áp đầu vào 1 pha AC 120…230 V (tự động nhận diện), hoặc DC 230 V
Tần số đầu vào 50…60 Hz
Điện áp đầu ra danh định DC 24 V
Dòng điện đầu ra danh định 10 A
Dòng điện khởi động (Surge) 1.5 lần dòng danh định (15 A) trong 5 giây
Hiệu suất Khoảng 90% (ở 230 V AC)
Nhiệt độ hoạt động -25…70 °C (giảm tải trên 60 °C)
Lớp bảo vệ Lớp I
Kiểu lắp đặt Thanh ray DIN
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 50 x 125 x 125 mm
Trọng lượng Khoảng 0.6 kg
Thông tin bổ sung
Điện áp ngõ vào120-230 VAC
Điện áp ngõ ra24VDC
HãngSiemens
Xuất xứRomania
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 6EP1334-3BA10 – Bộ nguồn SITOP PSU200M 10 A 24 V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6EP1334-3BA10 – Bộ nguồn SITOP PSU200M 10 A 24 V Siemens