6AV6545-0CC10-0AX0 – Màn hình HMI TP 270 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.6k
Còn hàng: 17
  • SKU: 6AV6545-0CC10-0AX0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC TP 270 Touch Panel, Operator Interface Terminal, 10.4-inch, Color, Touchscreen, 32-Bit RISC CPU, 2MB Configuring Memory, 1 x 12 Mbit/s RS-422/485 Interface Port (MPI/DP/PPI), 1 x RS-232 (9-pin) Interface Port (PLC), 1 x RS-232 Interface Port (PC/Printer), 1 x CF Flash Slot, 1 x USB Port, 640×480 STN LCD with 256 Colors, Windows CE Operating System, configurable with ProTool from v6.0 and higher, 24V DC Power
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 17 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AV6545-0CC10-0AX0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6AV6545-0CC10-0AX0
Loại thiết bị SIMATIC HMI TP 270 10 inch
Loại hiển thị STN LCD màu
Kích thước đường chéo màn hình 10.4 inch
Độ phân giải (Ngang x Dọc) 640 Pixel x 480 Pixel
Số màu hiển thị 256
Màn hình cảm ứng Có (Cảm ứng điện trở, analog)
Bộ nhớ cho dữ liệu người dùng 2048 kbyte
Điện áp cung cấp loại định mức 24 V DC
Dải điện áp cho phép 19.2 V DC đến 28.8 V DC
Dòng điện tiêu thụ (giá trị định mức) 0.8 A
Cấp bảo vệ mặt trước IP65 (khi lắp đặt)
Cấp bảo vệ mặt sau IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến +50 °C
Kích thước mặt trước (Rộng x Cao) 310 mm x 242 mm
Kích thước khoét lỗ lắp đặt (Rộng x Cao) 287 mm x 219 mm
Độ sâu lắp đặt 57 mm
Download tài liệu HMI Siemens
HMI Siemens Catalogue
Thông tin bổ sung
Cổng kết nốiProfibus
Điện áp ngõ vào24VDC
Kĩch cỡ màn hình6 inch
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6AV6545-0CC10-0AX0 – Màn hình HMI TP 270 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá