6AV2124-0UC24-0AX0 – Màn hình TP1900 19inch Pro Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.1k
Còn hàng: 41
  • SKU: 6AV2124-0UC24-0AX0
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 41 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AV2124-0UC24-0AX0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6AV2124-0UC24-0AX0
Dòng sản phẩm SIMATIC HMI TP1900 Comfort PRO
Loại màn hình TFT màn hình rộng, đèn nền LED
Kích thước đường chéo màn hình 18.5 inch
Công nghệ cảm ứng Cảm ứng điện dung
Độ phân giải (Pixels) 1366 Chiều rộng x 768 Chiều cao
Số màu hiển thị 16 777 216
Bộ xử lý X86
Bộ nhớ người dùng 24 Mbyte
Hệ điều hành Windows Embedded Compact 2013
Phần mềm cấu hình STEP 7 WinCC Comfort V14 SP1 trở lên (TIA Portal)
Giao diện Ethernet công nghiệp 2 cổng (Switch tích hợp) hỗ trợ PROFINET IO
Giao diện RS 485/RS 422 1 (Kết hợp MPI/PROFIBUS DP)
Giao diện USB 2 x USB Host Typ A, 1 x USB Device Typ Mini B
Khe cắm thẻ nhớ SD 2 x Khe cắm thẻ SD
Điện áp nguồn cung cấp 24 V DC
Kiểu lắp đặt Thiết bị PRO (chuẩn bị cho tay đỡ và bộ điều hợp mở rộng)
Cấp độ bảo vệ IP65 (toàn diện)
Vật liệu vỏ (mặt trước) Nhôm đúc
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến +45 °C
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6AV2124-0UC24-0AX0 – Màn hình TP1900 19inch Pro Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6AV2124-0UC24-0AX0 – Màn hình TP1900 19inch Pro Siemens