6AV2124-0QC24-0BB0 – Màn hình HMI TP1500 Comfort Pro Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 7.1k
Còn hàng: 32
  • SKU: 6AV2124-0QC24-0BB0
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 32 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AV2124-0QC24-0BB0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6AV2124-0QC24-0BB0
Loại màn hình Màn hình rộng TFT, Đèn nền LED
Kích thước đường chéo màn hình 15.4 inch
Độ phân giải (Điểm ảnh) 1280 Chiều rộng x 800 Chiều cao
Số lượng màu 16 777 216
Loại màn hình cảm ứng Cảm ứng điện trở tương tự
Bộ nhớ người dùng khả dụng cho dữ liệu người dùng 24 Mbyte
Hệ điều hành Windows Embedded Compact 2013
Giao diện PROFINET công nghiệp Ethernet 2 cổng (Switch)
Giao diện MPI/PROFIBUS DP 1
Giao diện USB 2 cổng USB Loại A, 1 cổng USB Loại mini B
Cấp bảo vệ toàn diện IP65
Điện áp cung cấp DC định mức 24 V
Phần mềm cấu hình tối thiểu WinCC Comfort V14 SP1 với HSP
Vật liệu vỏ (mặt trước) Nhôm đúc
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến +50 °C
Chiều rộng mặt trước vỏ 433 mm
Chiều cao mặt trước vỏ 306 mm
Độ sâu lắp đặt 83.5 mm
Trọng lượng Khoảng 7.3 kg
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 6AV2124-0QC24-0BB0 – Màn hình HMI TP1500 Comfort Pro Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá