6AV2124-0QC24-0AX0 – Màn hình HMI TP1500 Comfort Pro Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 785
Còn hàng: 31
  • SKU: 6AV2124-0QC24-0AX0
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 31 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AV2124-0QC24-0AX0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6AV2124-0QC24-0AX0
Loại sản phẩm SIMATIC HMI TP1500 Comfort PRO
Loại màn hình TFT màn hình rộng, đèn nền LED
Đường chéo màn hình 15.6 inch
Độ phân giải (Điểm ảnh) 1366 Ngang x 768 Dọc
Đèn nền (Thời gian hoạt động trung bình giữa các lỗi ở 25 độ C) Khoảng 50 000 giờ
Phần tử điều khiển Màn hình cảm ứng điện dung
Bộ nhớ người dùng 24 Mê-ga-bai (Megabyte)
Cấp độ bảo vệ IP65 (toàn bộ)
Điện áp nguồn 24 V một chiều (DC)
Hệ điều hành Windows CE
Kích thước mặt trước (Rộng x Cao) 415 mm x 290 mm
Trọng lượng Khoảng 4.7 ki-lô-gam (kg)
Download tài liệu HMI Siemens
HMI Siemens Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6AV2124-0QC24-0AX0 – Màn hình HMI TP1500 Comfort Pro Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá