6AG1193-6BP20-2BF0 – Đế cắm SIPLUS ET200SP BU20-P8+A4+0B Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 9.8k
Còn hàng: 29
  • SKU: 6AG1193-6BP20-2BF0
  • Thông số kỹ thuật: SIPLUS ET 200SP BU20-P8+A4+0B based on 6ES7193-6BP20-0BF0 with conformal coating, -40…+60 °C, BU type F0, push-in terminals, with 4 AUX terminals, bridged to the left, WxH: 20 mm x 117 mm
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 29 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AG1193-6BP20-2BF0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6AG1193-6BP20-2BF0
Dòng sản phẩm SIPLUS ET 200SP BaseUnit
Loại BaseUnit BU20-P8+A4+0B
Loại đấu nối Đầu nối Push-in
Số lượng đầu nối quá trình 8
Số lượng đầu nối AUX 4
Hình thành nhóm thế năng Nhóm thế năng mới (cách ly bên trong)
Điện áp cung cấp định mức (DC) 24 V
Khả năng mang dòng tối đa cho bus P1, P2 10 A
Khả năng mang dòng tối đa cho bus AUX 10 A
Khả năng mang dòng tối đa cho bus backplane 1 A
Nhiệt độ môi trường hoạt động -40 °C đến +70 °C
Độ ẩm tương đối hoạt động 10% đến 95%, không ngưng tụ
Lớp phủ bảo vệ (Conformal Coating) Có, bảo vệ chống lại các chất hóa học, cơ học và sinh học
Độ cao lắp đặt tối đa so với mực nước biển 5000 m (Có thể giảm hiệu suất trên 2000 m)
Kích thước (Rộng) 20 mm
Kích thước (Cao) 117 mm
Kích thước (Sâu) 35 mm
Khối lượng Khoảng 50 g
Download tài liệu SIMATIC ET 200
Simatic ET200 Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 6AG1193-6BP20-2BF0 – Đế cắm SIPLUS ET200SP BU20-P8+A4+0B Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá