5SV6316-7KK20 – AFDD-RCBO C20 6kA 1P+N 1MW Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 2.2k
Còn hàng
  • SKU: 5SV6316-7KK20
  • Thông số kỹ thuật: AFDD-RCBOele 230V, 6kA, 1P+N, C, 20A Compact (1MW)
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SV6316-7KK20
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SV6316-7KK20
Loại thiết bị Thiết bị kết hợp chống sự cố hồ quang và chống dòng rò (AFDD-RCBO)
Số cực 1 Cực + Trung tính (1P+N)
Đặc tính ngắt Đường cong C
Dòng điện định mức 20 A
Điện áp hoạt động định mức 230 V
Tần số 50 Hz
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 6 kA
Dòng rò định mức 30 mA
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Chiều rộng lắp đặt 1 Mô-đun (1 MW)
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SV6316-7KK20 – AFDD-RCBO C20 6kA 1P+N 1MW Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá