5SV6316-7KK16 – AFDD-RCBO C16A 6kA 1MW (1P+N) Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 7.6k
Còn hàng
  • SKU: 5SV6316-7KK16
  • Thông số kỹ thuật: AFDD-RCBOele 230V, 6kA, 1P+N, C, 16A Compact (1MW)
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SV6316-7KK16
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SV6316-7KK16
Loại thiết bị Cầu dao chống rò, chống quá tải, chống hồ quang (AFDD-RCBO)
Số cực 1 Pha + 1 Trung tính (1P+N)
Điện áp hoạt động định mức 230 V
Dòng điện định mức 16 A
Dòng rò định mức 30 mA
Loại dòng rò Loại A
Đặc tính cắt Đường cong C
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 6 kA
Chiều rộng lắp đặt 1 mô-đun
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SV6316-7KK16 – AFDD-RCBO C16A 6kA 1MW (1P+N) Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá