5SV6316-7KK25 – AFDD-RCBO 1P+N C25 6kA 1MW Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 8.3k
Còn hàng
  • SKU: 5SV6316-7KK25
  • Thông số kỹ thuật: AFDD-RCBOele 230V, 6kA, 1P+N, C, 25A Compact (1MW)
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SV6316-7KK25
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SV6316-7KK25
Loại thiết bị Thiết bị chống hồ quang điện kết hợp bảo vệ quá dòng và dòng rò (AFDD-RCBO)
Phiên bản 1 Cực + Trung tính (1P+N)
Điện áp hoạt động định mức 230 V
Dòng điện định mức 25 A
Đặc tính cắt (Đường cong) Loại C
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 6 kA
Dòng rò định mức 30 mA
Loại dòng rò Loại A
Tần số hoạt động 50 Hz
Kích thước (Chiều rộng) 1 Module (1MW)
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SV6316-7KK25 – AFDD-RCBO 1P+N C25 6kA 1MW Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá