5SV1316-7KK13 – RCBO 1+N C13 30mA 6kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 18.9k
Còn hàng
  • SKU: 5SV1316-7KK13
  • Thông số kỹ thuật: RCBO compact 1 MW 1-pole+N 6 kA type A 30 mA C13
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SV1316-7KK13
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SV1316-7KK13
Loại thiết bị RCBO (Bộ ngắt mạch dòng dư có bảo vệ quá dòng)
Nhà sản xuất Siemens
Số cực 1P+N (1 pha + trung tính)
Dòng điện định mức (In) 13 A
Dòng điện dư định mức (IΔn) 30 mA
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 6 kA
Đường cong đặc tính quá dòng C
Loại dòng dư A (cho dòng xoay chiều và dòng một chiều xung)
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 230 V AC
Tần số định mức 50/60 Hz
Chiều rộng mô-đun 1 TE (tương đương 18 mm)
Lắp đặt Gắn trên thanh ray DIN
Tiêu chuẩn áp dụng IEC/EN 61009-1
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SV1316-7KK13 – RCBO 1+N C13 30mA 6kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SV1316-7KK13 – RCBO 1+N C13 30mA 6kA Siemens