5SU1356-1KK16 – RCBO 1+N C16 30mA AC 6kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 14k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1356-1KK16
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 16 A, Un AC: 230 V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1356-1KK16
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1356-1KK16
Loại thiết bị RCBO (Residual Current Circuit Breaker with Overcurrent Protection)
Số cực 1P+N (1 Cực + Trung tính)
Dòng điện định mức (In) 16 A
Điện áp định mức (Un AC) 230 V AC
Dòng cắt ngắn mạch định mức 6 kA
Đặc tuyến cắt C
Loại dòng rò Type AC
Dòng điện rò định mức 30 mA
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU1356-1KK16 – RCBO 1+N C16 30mA AC 6kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1356-1KK16 – RCBO 1+N C16 30mA AC 6kA Siemens