5SU9356-1KK16 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 16 A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 8.2k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9356-1KK16
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 16 A, Un AC: 230 V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9356-1KK16
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9356-1KK16
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị RCBO
Số cực 1P+N
Dòng điện định mức (In) 16 A
Điện áp hoạt động danh định (Un) 230 V AC
Dòng rò danh định (IΔn) 30 mA
Khả năng cắt ngắn mạch danh định (Icn) 6 kA
Loại bảo vệ dòng rò Type AC
Đường cong đặc tính C
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SU9356-1KK16 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 16 A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9356-1KK16 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 16 A Siemens