5SU9356-1KK10 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 10 A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 6.1k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9356-1KK10
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 10 A, Un AC: 230 V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9356-1KK10
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9356-1KK10
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1 Cực + Trung tính
Dòng điện danh định (In) 10 Ampe
Điện áp danh định xoay chiều (Un AC) 230 Volt
Dòng rò danh định (IΔn) 30 milliAmpe
Loại bảo vệ dòng rò Loại AC
Đặc tính cắt (Bảo vệ quá tải) Đặc tính C
Khả năng cắt ngắn mạch danh định (Icn) 6 kiloAmpe
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 5SU9356-1KK10 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 10 A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9356-1KK10 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 10 A Siemens