5SU9356-1KK20 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 20 A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 11.4k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9356-1KK20
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 20 A, Un AC: 230 V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9356-1KK20
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9356-1KK20
Loại thiết bị RCBO (Át tô mát chống rò kết hợp bảo vệ quá tải)
Dòng cắt ngắn mạch định mức 6 kA
Số cực 1P+N (1 Cực + Trung tính)
Loại dòng rò Type AC
Dòng rò định mức 30 mA
Đặc tính ngắt C
Dòng điện định mức 20 A
Điện áp hoạt động định mức xoay chiều 230 V
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứChina
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SU9356-1KK20 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 20 A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9356-1KK20 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 20 A Siemens