3RV2031-4XA10 – Aptomat S2 Class 10 49-59A N845A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 12.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2031-4XA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S2 for motor protection, CLASS 10 A-release 49…59 A N-release 845 A screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2031-4XA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2031-4XA10
Hãng sản xuất Siemens
Chức năng Aptomat bảo vệ động cơ
Kích thước S2
Cấp bảo vệ quá tải CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng điện quá tải (A-release) 49 ... 59 Ampe
Dòng cắt ngắn mạch tức thời (N-release) 845 Ampe
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu) tại 400 Volt xoay chiều 55 Kiloampe
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt
Số cực 3
Kiểu kết nối Đầu nối bắt vít
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 50,000
Cấp bảo vệ IP20
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RV2031-4XA10 – Aptomat S2 Class 10 49-59A N845A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá