5SU9353-1KK50 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 50A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 4.2k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9353-1KK50
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 4,5kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 50 A, Un AC: 230V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9353-1KK50
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9353-1KK50
Thương hiệu SIEMENS
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1P + N
Điện áp định mức 230 V AC
Dòng điện định mức 50 A
Dòng rò định mức 30 mA
Loại bảo vệ dòng rò Loại AC
Đặc tính cắt Đường cong C
Dòng cắt ngắn mạch định mức 4.5 kA
Tiêu chuẩn IEC/EN 61009-1
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SU9353-1KK50 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 50A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9353-1KK50 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 50A Siemens