5SU9353-1KK40 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 40A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 7.2k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9353-1KK40
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 4,5kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 40 A, Un AC: 230V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9353-1KK40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9353-1KK40
Loại thiết bị Cầu dao chống dòng rò tích hợp bảo vệ quá dòng
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 4.5 Kiloampe
Số cực 1 Cực + Trung tính
Loại dòng rò Loại AC
Dòng rò định mức 30 Miliampe
Đặc tính cắt Đặc tính C
Dòng điện định mức 40 Ampe
Điện áp xoay chiều định mức 230 Volt
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU9353-1KK40 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 40A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9353-1KK40 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 40A Siemens