5SU9353-1KK63 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 63A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 11.1k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9353-1KK63
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 4,5kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 63 A, Un AC: 230V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9353-1KK63
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9353-1KK63
Hãng sản xuất Siemens
Loại sản phẩm Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1P+N
Điện áp hoạt động định mức 230 V AC
Dòng điện định mức 63 A
Dòng rò danh định 30 mA
Loại bảo vệ dòng rò Type AC
Đặc tính ngắt (Đường cong) C
Khả năng cắt ngắn mạch danh định 4.5 kA
Tần số 50 Hz
Khả năng chịu dòng xung (8/20µs) 1 kA
Độ bền cơ khí (số lần đóng cắt) 10,000
Cấp độ bảo vệ IP20 (khi đã kết nối dây dẫn)
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU9353-1KK63 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 63A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9353-1KK63 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 63A Siemens