5SU1356-6KK25 – RCBO 1PN B25A 30mA A 6kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 5.6k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1356-6KK25
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 1P+N, type A, 30 mA, B char., In: 25 A, Un AC: 230 V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1356-6KK25
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1356-6KK25
Loại thiết bị Cầu dao chống rò có bảo vệ quá dòng (RCBO)
Số cực 1P+N
Dòng điện định mức 25 A
Điện áp hoạt động định mức 230 V AC
Đặc tính ngắt Loại B
Dòng rò định mức 30 mA
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Khả năng ngắt mạch định mức 6 kA
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SU1356-6KK25 – RCBO 1PN B25A 30mA A 6kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1356-6KK25 – RCBO 1PN B25A 30mA A 6kA Siemens