5SU1646-6FP25 – RCBO 4P 25A 300mA B Type A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 16.5k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1646-6FP25
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 4P Type A, 300mA, B-Char, In: 25A Un: 400V Energy limiting class 1: check for normative use limitations
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1646-6FP25
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1646-6FP25
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 4 cực
Dòng điện định mức (In) 25 Ampe
Điện áp hoạt động định mức (Un) 400 Volt
Dòng rò định mức 300 miliampe
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Đặc tính ngắt Đường cong B
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 6 kiloampe
Cấp giới hạn năng lượng Cấp 1
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SU1646-6FP25 – RCBO 4P 25A 300mA B Type A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1646-6FP25 – RCBO 4P 25A 300mA B Type A Siemens