5SU1356-7KK25 – RCBO 25A C 30mA 1P+N TypeA 6kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 2.7k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1356-7KK25
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 1P+N, type A, 30 mA, C-Char, In: 25 A, Un AC: 230 V
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1356-7KK25
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1356-7KK25
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1 Cực + 1 Trung tính (1P+N)
Dòng điện danh định 25 Ampe
Điện áp danh định 230 Volt AC
Dòng cắt ngắn mạch danh định 6 Kiloampe
Đặc tính cắt (Đường cong) C
Dòng rò danh định 30 Miliampe
Loại bảo vệ chống rò Loại A
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU1356-7KK25 – RCBO 25A C 30mA 1P+N TypeA 6kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1356-7KK25 – RCBO 25A C 30mA 1P+N TypeA 6kA Siemens