5SU1356-6GV16 – RCBO 1+N B16 30mA A 6kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 15.7k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1356-6GV16
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 6 kA, 1P+N, type A, 30 mA, B char., In: 16 A, Un AC: 230 V, bulk packaging
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1356-6GV16
Thông Số Kỹ Thuật Giá Trị
Mã Sản Phẩm 5SU1356-6GV16
Loại Thiết Bị RCBO
Số Cực 1P+N
Dòng Định Mức (In) 16 A
Điện Áp Hoạt Động Định Mức (Un AC) 230 V AC
Khả Năng Cắt Ngắn Mạch Định Mức (Icn) 6 kA
Dòng Rò Định Mức (IΔn) 30 mA
Đặc Tuyến Nhả B
Loại Dòng Rò A
Kiểu Đóng Gói Đóng gói số lượng lớn
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU1356-6GV16 – RCBO 1+N B16 30mA A 6kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1356-6GV16 – RCBO 1+N B16 30mA A 6kA Siemens