5SU1354-7GV16 – RCBO 1+N C16 30mA A 10kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 13.4k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1354-7GV16
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 10 kA, 1P+N, type A, 30 mA, C-Char, In: 16 A, Un AC: 230 V, bulk packaging
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1354-7GV16
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1354-7GV16
Loại thiết bị Bộ ngắt mạch chống dòng rò quá dòng (RCBO)
Dòng cắt ngắn mạch danh định (Icn) 10 kA
Cấu hình cực 1P+N (1 pha + trung tính)
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Dòng rò danh định (IΔn) 30 mA
Đặc tính nhả từ nhiệt Đường cong loại C
Dòng điện danh định (In) 16 A
Điện áp hoạt động danh định (Un AC) 230 V
Kiểu đóng gói Đóng gói số lượng lớn
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SU1354-7GV16 – RCBO 1+N C16 30mA A 10kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1354-7GV16 – RCBO 1+N C16 30mA A 10kA Siemens