5SU1354-7KK32 – RCBO 1+N C32 30mA A 10kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 16.4k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1354-7KK32
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 1P+N, type A, 30 mA, C-Char, In: 32 A, Un AC: 230 V
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1354-7KK32
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1354-7KK32
Loại thiết bị RCBO (Aptomat chống dòng rò và bảo vệ quá dòng)
Số cực 1 Cực + Trung tính (1P+N)
Dòng điện định mức 32 Ampe (A)
Điện áp định mức 230 Vôn AC (V AC)
Đặc tính cắt Đặc tính C
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 10 Kiloampe (kA)
Dòng rò định mức tác động 30 Miliampe (mA)
Loại dòng rò Loại A
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SU1354-7KK32 – RCBO 1+N C32 30mA A 10kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1354-7KK32 – RCBO 1+N C32 30mA A 10kA Siemens