5SU1354-7GV10 – RCBO 1+N C10 30mA A 10kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 12.8k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1354-7GV10
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 10 kA, 1P+N, type A, 30 mA, C-Char, In: 10 A, Un AC: 230 V, bulk packaging
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1354-7GV10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1354-7GV10
Loại thiết bị RCBO (Bộ ngắt mạch chống dòng rò và quá dòng)
Cấu hình cực 1P+N (1 Cực + Trung tính)
Dòng điện định mức (In) 10 A
Đặc tính ngắt C (Đường cong C)
Dòng điện rò định mức (IΔn) 30 mA
Loại dòng rò Loại A
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 10 kA
Điện áp hoạt động định mức (Un AC) 230 V AC
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU1354-7GV10 – RCBO 1+N C10 30mA A 10kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1354-7GV10 – RCBO 1+N C10 30mA A 10kA Siemens