3RH2431-1AP60 – Rơ le tiếp điểm S00 3NO+1NC 220VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 20.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2431-1AP60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, latched, 3 NO + 1 NC, 220 V AC, 50 Hz, 240 V, 60 Hz, Size S00, screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2431-1AP60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2431-1AP60
Dòng sản phẩm SIRIUS
Tên sản phẩm Rơ le tiếp điểm, loại có chốt hãm
Kích cỡ S00
Điện áp cuộn hút điều khiển (AC) 220 V tại 50 Hz / 240 V tại 60 Hz
Số tiếp điểm phụ 3 tiếp điểm Thường mở + 1 tiếp điểm Thường đóng
Kiểu kết nối Kiểu đầu vít
Kiểu lắp đặt Bắt vít và gài trên thanh ray tiêu chuẩn 35 mm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RH2431-1AP60 – Rơ le tiếp điểm S00 3NO+1NC 220VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2431-1AP60 – Rơ le tiếp điểm S00 3NO+1NC 220VAC Siemens