5SU1354-0KK25 – RCBO B25 1P+N 30mA 10kA AC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 11.9k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1354-0KK25
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, B char., In: 25 A, Un AC: 230 V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1354-0KK25
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1354-0KK25
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Dòng điện danh định 25 A
Điện áp hoạt động danh định 230 V Xoay chiều
Số cực 1 Cực + Trung tính (1P+N)
Đặc tính đường cong Loại B
Dòng rò danh định 30 mA
Loại dòng rò Loại AC
Dòng cắt ngắn mạch danh định 10 kA
Số module 2
Cấp bảo vệ IP IP20, với các dy dẫn được kết nối
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SU1354-0KK25 – RCBO B25 1P+N 30mA 10kA AC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1354-0KK25 – RCBO B25 1P+N 30mA 10kA AC Siemens