3VJ1003-0DA12-0AA0 – Bộ cách ly 2P 415VAC 100A 90000 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.1k
Còn hàng
  • SKU: 3VJ1003-0DA12-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VJ1 IEC framesize 3VJ10 125A line protection FTFM 1-pole Icu=10kA@240V Ics=100% Icu In=32A overload protection Ir=32A short-circuit protection Ii=550A Screw connection
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3vj1003-0da12-0aa0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3VJ1003-0DA12-0AA0
Dòng sản phẩm SENTRON 3VJ
Loại thiết bị Bộ cách ly (Molded case switch disconnector)
Tiêu chuẩn IEC 60947-3
Số cực 2 cực
Kích thước khung (Frame size) 125 Ampe
Dòng điện định mức (In) 100 Ampe
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 415 Volt xoay chiều
Điện áp cách điện định mức (Ui) 800 Volt
Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong 1 giây (Icw) 1.2 Kiloampe
Khả năng chịu dòng ngắn mạch có điều kiện (Iq) 50 Kiloampe
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ hoạt động) 20000
Tuổi thọ điện (chu kỳ hoạt động) tại AC-22A 8000
Kiểu kết nối Kết nối bằng vít
Cấp độ bảo vệ IP40 (khi lắp đặt trong tủ phân phối)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
Xuất xứIndia
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3VJ1003-0DA12-0AA0 – Bộ cách ly 2P 415VAC 100A 90000 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VJ1003-0DA12-0AA0 – Bộ cách ly 2P 415VAC 100A 90000 Siemens