5SU1354-6KK32 – RCBO 32A B/30mA TypeA 1P+N 10kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11.1k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1354-6KK32
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 1P+N, type A, 30 mA, B char., In: 32 A, Un AC: 230 V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1354-6KK32
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1354-6KK32
Loại thiết bị Áp tô mát chống rò kết hợp bảo vệ quá tải (RCBO)
Dòng điện định mức (In) 32 A
Điện áp hoạt động định mức (Un) 230 V xoay chiều
Số cực 1P+N (1 cực + 1 trung tính)
Dòng rò định mức (IΔn) 30 mA
Loại chống rò Loại A
Đặc tính cắt (Bảo vệ quá tải) Đặc tính B
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 10 kA
Tiêu chuẩn IEC/EN 61009-1
Tần số hoạt động 50 Hz
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SU1354-6KK32 – RCBO 32A B/30mA TypeA 1P+N 10kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1354-6KK32 – RCBO 32A B/30mA TypeA 1P+N 10kA Siemens