5SU1346-7FP20 – Aptomat RCBO 4P C20 30mA 6kA Type A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.9k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1346-7FP20
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 4P Type A, 30 mA, C-Char, In: 20A Un: 400V Energy limiting class 1: check for normative use limitations
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1346-7FP20
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1346-7FP20
Loại thiết bị Aptomat chống dòng rò tích hợp bảo vệ quá dòng (RCBO)
Số cực 4P
Dòng điện định mức (In) 20A
Điện áp định mức (Un) 400V AC
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 6 kA
Dòng rò định mức (IΔn) 30 mA
Đặc tính ngắt Đường cong C
Loại dòng rò Type A
Cấp giới hạn năng lượng Class 1
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SU1346-7FP20 – Aptomat RCBO 4P C20 30mA 6kA Type A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1346-7FP20 – Aptomat RCBO 4P C20 30mA 6kA Type A Siemens