5SU1346-7FP25 – Aptomat RCBO 4P 25A C 30mA A 6kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.4k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1346-7FP25
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 4P Type A, 30 mA, C-Char, In: 25A Un: 400V Energy limiting class 1: check for normative use limitations
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1346-7FP25
Tên thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1346-7FP25
Loại thiết bị Aptomat chống dòng rò kết hợp bảo vệ quá dòng (RCBO)
Dòng điện định mức (In) 25A
Điện áp định mức (Un) 400V
Số cực 4P
Đặc tính đường cong C
Dòng rò định mức 30mA
Loại dòng rò Type A
Khả năng cắt dòng ngắn mạch định mức 6 kA
Lớp hạn chế năng lượng 1
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SU1346-7FP25 – Aptomat RCBO 4P 25A C 30mA A 6kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1346-7FP25 – Aptomat RCBO 4P 25A C 30mA A 6kA Siemens