5SU1324-7KX40 – RCBO 2P 40A/30mA 10kA 110V A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 15.2k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-7KX40
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 10 kA, 2P, type A, 30 mA, C-Char, In: 40 A, Un AC: 110 V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-7KX40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-7KX40
Loại sản phẩm RCBO (Aptomat chống dòng rò kết hợp bảo vệ quá dòng)
Dòng điện định mức (In) 40 A
Điện áp hoạt động định mức AC (Un AC) 110 V
Số cực 2P
Dòng điện sự cố rò định mức (IΔn) 30 mA
Đặc tính ngắt mạch C (C-Char)
Loại dòng điện rò Type A
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 10 kA
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SU1324-7KX40 – RCBO 2P 40A/30mA 10kA 110V A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-7KX40 – RCBO 2P 40A/30mA 10kA 110V A Siemens