5SU1324-7KX32 – RCBO A 2P C32 30mA 10kA 110V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 7.3k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-7KX32
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 10 kA, 2P, type A, 30 mA, C-Char, In: 32 A, Un AC: 110 V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-7KX32
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-7KX32
Loại thiết bị RCBO
Số cực 2P
Dòng điện định mức 32 A
Đặc tính ngắt C
Dòng rò hoạt động định mức 30 mA
Kiểu dòng rò A
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 10 kA
Điện áp hoạt động định mức 110 V AC
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU1324-7KX32 – RCBO A 2P C32 30mA 10kA 110V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-7KX32 – RCBO A 2P C32 30mA 10kA 110V Siemens