6SE6440-2UC22-2BA1 – Biến tần MM440 1/3-phase 2.2kW Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 3.6k
Còn hàng
  • SKU: 6SE6440-2UC22-2BA1
  • Thông số kỹ thuật: MICROMASTER 440 without filter 200-240 V 1/3 AC+10/-10% 47-63 Hz Constant torque 2.2 kW Overload 150% 60s, 200% 3S Square-law torque 2.2 kW 202x 149x 172 (HxWxD) Degree of protection IP20 Ambient temperature -10+50 °C without AOP/BOP (6SE6440-2UC22-2BA1).
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6SE6440-2UC22-2BA1
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6SE6440-2UC22-2BA1
Dòng sản phẩm MICROMASTER 440
Công suất ngõ ra 2.2 kW
Điện áp ngõ vào 1/3 AC 200-240 V
Tần số ngõ vào 50/60 Hz
Dòng điện ngõ ra định mức (Chế độ tải nặng HO) 9.6 A
Dòng điện ngõ ra định mức (Chế độ tải nhẹ LO) 8.0 A
Dải tần số ngõ ra 0-650 Hz
Chế độ điều khiển V/f, Điều khiển Vector (SLVC, FLC)
Bộ hãm (Brake Chopper) Tích hợp sẵn
Loại bộ lọc EMI Tích hợp Class A
Cấp bảo vệ IP20
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) 202 mm x 140 mm x 166 mm
Trọng lượng 3.1 kg
Download tài liệu biến tần MM440
Sinamics MM440 Catalogue
Thông tin bổ sung
Xuất xứGermany
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 6SE6440-2UC22-2BA1 – Biến tần MM440 1/3-phase 2.2kW Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6SE6440-2UC22-2BA1 – Biến tần MM440 1/3-phase 2.2kW Siemens