5SU1324-7FP25 – RCBO 2P C25 30mA 10kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 13.6k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-7FP25
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 2P Type A, 30 mA, C-Char, In: 25A Un: 230V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-7FP25
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-7FP25
Loại thiết bị RCBO
Số cực 2P
Dòng định mức (In) 25A
Điện áp định mức (Un) 230V
Dòng điện rò định mức (IΔn) 30mA
Đặc tính cắt C
Loại dòng rò Loại A
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu) 10 kA
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU1324-7FP25 – RCBO 2P C25 30mA 10kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-7FP25 – RCBO 2P C25 30mA 10kA Siemens