5SU1324-7FP20 – RCBO 2P C20 30mA Type A 10kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 18k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-7FP20
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 2P Type A, 30 mA, C-Char, In: 20A Un: 230V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-7FP20
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-7FP20
Loại thiết bị RCBO (Cầu dao tự động chống dòng rò kết hợp bảo vệ quá dòng)
Số cực 2P (2 Cực)
Điện áp danh định (Un) 230V AC
Dòng điện danh định (In) 20A
Dòng rò danh định (IΔn) 30 mA
Loại dòng rò Type A
Đặc tính đường cong C (Characteristic C)
Khả năng cắt ngắn mạch danh định (Icn) 10 kA
Tần số danh định 50/60 Hz
Điện áp cách điện danh định (Ui) 500 V
Điện áp xung danh định (Uimp) 4 kV
Kiểu lắp đặt Gắn thanh DIN
Tiêu chuẩn áp dụng IEC 61009-1 / EN 61009-1
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +55 °C
Cấp bảo vệ IP20 (Đầu nối), IP40 (Thiết bị khi lắp đặt trong vỏ tủ)
Tuổi thọ cơ khí 10.000 chu kỳ
Tuổi thọ điện 10.000 chu kỳ
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU1324-7FP20 – RCBO 2P C20 30mA Type A 10kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-7FP20 – RCBO 2P C20 30mA Type A 10kA Siemens