5SU1324-7FP16 – RCBO 2P C16 30mA Type A 10kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 17.3k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-7FP16
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 2P Type A, 30 mA, C-Char, In: 16A Un: 230V
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-7FP16
Tiêu chí kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-7FP16
Loại thiết bị RCBO (Thiết bị bảo vệ quá dòng kết hợp chống dòng rò)
Số cực 2P (Hai cực)
Dòng định mức 16A (Ampe)
Điện áp định mức 230V (Volt xoay chiều)
Đặc tính nhả C-Char (Đặc tính C)
Dòng rò định mức 30mA (Miliampe)
Loại dòng rò Type A (Loại A)
Khả năng cắt ngắn mạch 10kA (Kiloampe)
Tần số hoạt động 50/60 Hz (Hertz)
Tiêu chuẩn IEC 61009-1
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SU1324-7FP16 – RCBO 2P C16 30mA Type A 10kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-7FP16 – RCBO 2P C16 30mA Type A 10kA Siemens